0 GIỎ HÀNG
Giỏ hàng của bạn chưa có sản phẩm nào!
Thuốc điều trị cảm sốt, sổ mũi cho trẻ em Hapacol Flu 150 (24 gói/hộp)

Thuốc điều trị cảm sốt, sổ mũi cho trẻ em Hapacol Flu 150 (24 gói/hộp)

1,500đ / Gói
DHG Pharma
A408966775
Thuốc Hapacol Flu 150 điều trị các triệu chứng cảm thông thường, giảm đau, hạ sốt và viêm mũi dị ứng.

Hỏi về sản phẩm này



Chỉ Định

Điều trị các trường hợp: Cảm sốt, nghẹt mũi, sổ mũi, chảy nước mũi, viêm mũi, viêm màng nhầy xuất tiết, viêm xoang, đau nhức như đau đầu, đau cơ bắp, xương khớp do cảm cúm hoặc do dị ứng với thời tiết.

Chống Chỉ Định

Mẫn cảm với một trong các thành phần của thuốc. Người bệnh thiếu hụt glucose - 6 - phosphat dehydrogenase. Người bệnh glaucom góc hẹp, đang trong cơn hen cấp, phì đại tuyến tiền liệt, tắc cổ bàng quang, loét dạ dày chít, tắc môn vị - tá tràng, dùng thuốc ức chế MAO trong vòng 14 ngày. Phụ nữ cho con bú, trẻ sơ sinh và trẻ đẻ thiếu tháng.

Thành phần

Paracetamol 150mg, Clorpheniramin maleat 1mg.

Cách Dùng Và Liều Dùng

Khi dùng cho người bị Phenylceton – niệu và người phải hạn chế lượng Phenylalanin đưa vào cơ thể nên tránh dùng Paracetamol với thuốc hoặc thực phẩm có chứa Aspartam. Suy giảm chức năng gan vầ thận.

Thận Trọng

Khi dùng cho người bị Phenylceton – niệu và người phải hạn chế lượng Phenylalanin đưa vào cơ thể nên tránh dùng Paracetamol với thuốc hoặc thực phẩm có chứa Aspartam. Suy giảm chức năng gan vầ thận.

Bảo Quản

Nơi khô ráo thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp.

Viết đánh giá

Lưu ý: Không hỗ trợ HTML!
    Không tốt           Tốt
Thuốc điều trị cảm sốt, sổ mũi cho trẻ em Hapacol Flu 150 (24 gói/hộp)

Thuốc điều trị cảm sốt, sổ mũi cho trẻ em Hapacol Flu 150 (24 gói/hộp)

Cart