0 GIỎ HÀNG
Giỏ hàng của bạn chưa có sản phẩm nào!
Thuốc giảm đau, hạ sốt và điều trị sổ mũi cho trẻ em Hapacol Sinus 250 (24 gói/hộp)

Thuốc giảm đau, hạ sốt và điều trị sổ mũi cho trẻ em Hapacol Sinus 250 (24 gói/hộp)

2,500đ / Gói
DHG Pharma
A407399003
Thuốc Hapacol Sinus 250 giúp hạ sốt, giảm đau cho trẻ trong các trường hợp: Cảm, cúm, sổ mũi, sốt xuất huyết, nhiễm khuẩn, nhiễm siêu vi, mọc răng, sau khi tiêm chủng, sau phẫu thuật. Thuốc dạng bột sủi với hương cam dịu nhẹ giúp trẻ dễ uống.

Hỏi về sản phẩm này



Chỉ Định

Dùng điều trị triệu chứng các trường hợp: cảm sốt, nhức đầu, đau nhức cơ bắp, xương khớp kèm theo sổ mũi, viêm màng nhầy xuất tiết, viêm xoang do cảm cúm hoặc do dị ứng với thời tiết.

Chống Chỉ Định

Mẫn cảm với một trong các thành phần của thuốc. Người bệnh thiếu hụt glucose - 6 - phosphat dehydrogenase. Người bệnh glaucom góc hẹp, đang trong cơn hen cấp, phì đại tuyến tiền liệt, tắc cổ bàng quang, loét dạ dày chít, tắc môn vị - tá tràng. Người bệnh dùng thuốc ức chế MAO trong vòng 14 ngày, tính đến thời điểm điều trị bằng clorpheniramin. Phụ nữ cho con bú.

Thành phần

Paracetamol 250 mg, Clorpheniramin 2 mg

Cách Dùng Và Liều Dùng

Khi dùng cho người bị Phenylceton – niệu và người phải hạn chế lượng Phenylalanin đưa vào cơ thể nên tránh dùng Paracetamol với thuốc hoặc thực phẩm có chứa Aspartam. Suy giảm chức năng gan vầ thận.

Thận Trọng

Khi dùng cho người bị Phenylceton – niệu và người phải hạn chế lượng Phenylalanin đưa vào cơ thể nên tránh dùng Paracetamol với thuốc hoặc thực phẩm có chứa Aspartam. Suy giảm chức năng gan vầ thận.

Bảo Quản

Nơi khô ráo thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp.

Viết đánh giá

Lưu ý: Không hỗ trợ HTML!
    Không tốt           Tốt
Thuốc giảm đau, hạ sốt và điều trị sổ mũi cho trẻ em Hapacol Sinus 250 (24 gói/hộp)

Thuốc giảm đau, hạ sốt và điều trị sổ mũi cho trẻ em Hapacol Sinus 250 (24 gói/hộp)

Cart