0 GIỎ HÀNG
Giỏ hàng của bạn chưa có sản phẩm nào!
Thuốc giảm các triệu chứng cảm cúm không gây buồn ngủ Panadol Cold Flu (15 vỉ x 12 viên/hộp)

Thuốc giảm các triệu chứng cảm cúm không gây buồn ngủ Panadol Cold Flu (15 vỉ x 12 viên/hộp)

Yêu thích
1,080đ / Viên nén
GlaxoSmithKline
A157259150
Thuốc giảm các triệu chứng cảm cúm không gây buồn ngủ Panadol Cold Flu làm giảm triệu chứng của cảm cúm như sốt, đau và xung huyết mũi.

Hỏi về sản phẩm này



Chỉ Định

Làm giảm triệu chứng của cảm cúm như sốt, đau và xung huyết mũi.

Chống Chỉ Định

Mẫn cảm với thành phần thuốc. Bệnh nhân đang dùng hoặc đã dùng trong 2 tuần gần đây các thuốc ức chế Monoamine Oxidase.

Thành phần

Cafein 25mg, Paracetamol 500mg, Phenylephrin 5mg

Cách Dùng Và Liều Dùng

Bệnh nhân rối loạn/suy giảm chức năng gan & thận (không dùng chung với các thuốc có chứa Paracetamol khác). Phụ nữ có thai và phụ nữ đang cho con bú . Tham khảo ý kiến bác sỹ đối với những bệnh nhân có: Bệnh tim mạch, cường giáp, Glaucoma góc đóng…

Thận Trọng

Bệnh nhân rối loạn/suy giảm chức năng gan & thận (không dùng chung với các thuốc có chứa Paracetamol khác). Phụ nữ có thai và phụ nữ đang cho con bú . Tham khảo ý kiến bác sỹ đối với những bệnh nhân có: Bệnh tim mạch, cường giáp, Glaucoma góc đóng…

Bảo Quản

Nơi khô ráo thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp.

Viết đánh giá

Lưu ý: Không hỗ trợ HTML!
    Không tốt           Tốt