0 GIỎ HÀNG
Giỏ hàng của bạn chưa có sản phẩm nào!
Thuốc trị cảm cúm Tiffy Dey (25 vỉ x 4 viên/hộp)

Thuốc trị cảm cúm Tiffy Dey (25 vỉ x 4 viên/hộp)

1,125đ / Viên
Thai Nakorn Patana
A295390097
Tiffy Dey làm giảm các triệu chứng cảm thông thường: nghẹt mũi, sổ mũi, hắt hơi, nhức đầu và sốt.

Hỏi về sản phẩm này



Chỉ Định

Làm giảm các triệu chứng cảm thông thường: nghẹt mũi, sổ mũi, hắt hơi, nhức đầu và sốt.

Chống Chỉ Định

Mẫn cảm với các thành phần của thuốc. Chlorpheniramin maleat: trẻ sơ sinh, trẻ đẻ non, phụ nữ cho con bú, Glaucom góc hẹp, phì đại tiền liệt tuyến… Phenylephrin HCl: cao huyết áp nặng hay nhịp nhanh tâm thất. Không dùng cho bệnh nhân viêm gan, viêm tụy cấp. Đọc thêm tờ hướng dẫn sử dụng có trong họp thuốc.

Thành phần

Paracetamol 500mg, Chlorpheniramin 2mg, Phenylephrin 10mg.

Cách Dùng Và Liều Dùng

Người già, trẻ em, phụ nữ có thai và đang cho con bú.

Thận Trọng

Người già, trẻ em, phụ nữ có thai và đang cho con bú.

Bảo Quản

Bảo quản ở nhiệt độ không quá 30 độ C.

Viết đánh giá

Lưu ý: Không hỗ trợ HTML!
    Không tốt           Tốt
Thuốc trị cảm cúm Tiffy Dey (25 vỉ x 4 viên/hộp)

Thuốc trị cảm cúm Tiffy Dey (25 vỉ x 4 viên/hộp)

Cart