CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ALPHABET
0 GIỎ HÀNG
Giỏ hàng của bạn chưa có sản phẩm nào!
Thuốc điều trị viêm mũi dị ứng & nổi mề đay vô căn mãn tính Fexofenadin 120mg VPC (10 viên/hộp)

Thuốc điều trị viêm mũi dị ứng & nổi mề đay vô căn mãn tính Fexofenadin 120mg VPC (10 viên/hộp)

Thương hiệu: VPC
Mã sản phẩm:A139196977
Trạng thái:
Giá ở điểm thưởng:1200
Mô tả

Thuốc Fexofenadin 120mg VPC điều trị viêm mũi dị ứng theo mùa và các triệu chứng nài da không biến chứng của bệnh nổi mề đay vô căn mãn tính ở người lớn và trẻ em trên 6 tuổi.

Giá
1,200đ / Viên nén
Đơn vị tính
Số lượng

Chỉ Định

Điều trị các triệu chứng viêm mũi dị ứng: sổ mũi, hắt hơi, viêm họng (ngứa và đỏ cổ họng). Dị ứng da, nổi mày đay.


Chống Chỉ Định

Mẫn cảm với bất kỳ thành phần nào của thuốc.


Thành phần

Fexofenadin 120mg

Cách Dùng Và Liều Dùng

Uống theo chỉ dẫn của thầy thuốc hoặc theo liều sau: Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: mỗi lần uống 60mg x 2 lần/gày, có thể uống 1 viên x 1 lần/ngày.


Thận Trọng

Thận trọng khi dùng cho người suy thận, người cao tuổi (trên 65 tuổi); người đã có nguy cơvề tim mạch hoặc đã có khoảng Q-T kéo dài từ trước; trẻ em dưới 6 tuổi. Cần ngừng dùng fexofenadin ít nhất 24 - 48 giờ trước khi tiến hành các thử nghiệm kháng nguyên tiêm trong da.


Bảo Quản

Bảo quản trong bao bì kín, nơi khô. Nhiệt độ không quá 30 độ C.

Hỏi về sản phẩm này



Viết đánh giá

    Không tốt           Tốt