0 GIỎ HÀNG
Giỏ hàng của bạn chưa có sản phẩm nào!
Gaviscon Dual Action 10ml (24 gói/hộp)

Gaviscon Dual Action 10ml (24 gói/hộp)

7,500đ / Gói
Reckitt Benckiser Group
A118474973
Thuốc điều trị bệnh đau, trào ngược dạ dày Gaviscon Dual Action giúp điều trị các triệu chứng của trào ngược dạ dày – thực quản như ợ nóng, khó tiêu và ợ chua liên quan đến sự trào ngược như sau bữa ăn, hoặc trong khi mang thai hoặc trên bệnh nhân có các triệu chứng liên quan viêm thực quản do trào ngược.

Hỏi về sản phẩm này



Chỉ Định

Điều trị các triệu chứng của trào ngược dạ dày – thực quản như ợ nóng, khó tiêu và ợ chua liên quan đến sự trào ngược như sau bữa ăn, hoặc trong khi mang thai, hoặc trên những bệnh nhân có các triệu chứng liên quan với viêm thực quản do trào ngược.

Chống Chỉ Định

Bệnh nhân đã biết hoặc nghi ngờ mẫn cảm với hoạt chất hoặc bất kỳ thành phần nào của tá dược.

Thành phần

Calci carbonat 325mg/10ml, Natri bicarbonate 213mg/10ml, Natri alginate 500mg/10ml

Cách Dùng Và Liều Dùng

Lắc kỹ trước khi dùng. Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: 10-20 ml (2-4 muỗng đầy 5ml) hoặc 1-2 gói, 4 lần/ngày hoặc 2-4 viên x 4 lần/ngày (sau 3 bữa ăn và lúc đi ngủ hoặc theo hướng dẫn). Trẻ em 6-12 tuổi: 5-10 ml (1-2 muỗng đầy 5 ml), 4 lần/ngày (sau 3 bữa ăn và lúc đi ngủ). Hoặc theo lời khuyên của bác sĩ. Trẻ em dưới 6 tuổi: Không khuyên dùng. Người cao tuổi: Không cần điều chỉnh liều đối với nhóm tuổi này.

Bảo Quản

Nơi khô ráo thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp.

Viết đánh giá

Lưu ý: Không hỗ trợ HTML!
    Không tốt           Tốt
Gaviscon Dual Action 10ml (24 gói/hộp)

Gaviscon Dual Action 10ml (24 gói/hộp)

Cart