CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ALPHABET
0 GIỎ HÀNG
Giỏ hàng của bạn chưa có sản phẩm nào!
Siro điều trị cảm cúm Tiffy (30ml)

Siro điều trị cảm cúm Tiffy (30ml)

Thương hiệu: Thai Nakorn Patana
Mã sản phẩm:A392758409
Trạng thái:
Giá ở điểm thưởng:17000
Mô tả

Siro Tiffy điều trị giảm các chứng cảm thông thường nghẹt mũi, hạ sốt, giảm đau và viêm mũi dị ứng.

Giá
17,000đ / Chai
Đơn vị tính
Số lượng

Chỉ Định

Làm giảm các triệu chứng cảm thông thường nghẹt mũi, hạ sốt, giảm đau và viêm mũi dị ứng.


Chống Chỉ Định

- Mẫn cảm với một trong các thành phần của thuốc.

- Bệnh nhân cao huyết áp, nhịp nhanh thất, huyết khối nại biên, huyết khối mạch màng treo ruột.

- Bệnh nhân bị bệnh tụy hay gan cấp tính.

- Trẻ sơ sinh, trẻ đẻ non, phụ nữ có thai và cho con bú, bệnh glaucom góc hẹp, loét tiêu hóa, triệu chứng phì đại tuyến tiền liệt, bệnh hen suyễn, tắc cổ bàng quang, tắc môn vị - tá tràng, bệnh nhân đang sử dụng thuốc ức chế monoamin oxidase (MAO).


Thành phần

Paracetamol 120mg, Phenylephrin HCl 5mg, Chlorpheniramin maleat 1mg

Cách Dùng Và Liều Dùng

Trẻ từ 3-6 tuổi: 1 thìa cà phê (5ml/lần), 4 lần/ngày.

Trẻ từ 6-12 tuổi: 1-2 thìa cà phê (5-10ml/lần), 4 lần/ngày.

Người lớn: 2 thìa cà phê (10ml/lần), 4 lần/ngày.


Thận Trọng

Người phù, xuất huyết, nhồi máu cơ tim, hoại tử ruột, gan, thận.

Người đang lái xe hay điều khiển máy không dùng.

Có thể gây tổn thương gan khi dùng liều quá cao

Không dùng thuốc kéo dài quá 7 ngày.

Khi sử dụng cho người già và trẻ em khi dùng liên quan đến thuốc kháng Histamin.


Bảo Quản

Bảo quản ở nơi khô mát, nhiệt độ không quá 30 độ C.

Hỏi về sản phẩm này



Viết đánh giá

    Không tốt           Tốt