0 GIỎ HÀNG
Giỏ hàng của bạn chưa có sản phẩm nào!
Thuốc điểu trị cảm cúm, cảm lạnh Acemol Plus (10 vỉ x 10 viên/hộp)

Thuốc điểu trị cảm cúm, cảm lạnh Acemol Plus (10 vỉ x 10 viên/hộp)

1,500đ / Viên
Nadyphar
A119647708
Thuốc Acemol Plus được chỉ định cho các triệu chứng cảm lạnh, cảm cúm thông thường: đau nhức nhẹ, đau đầu, đau họng, nghẹt mũi, ho, sung huyết mũi.

Hỏi về sản phẩm này



Chỉ Định

Giảm tạm thời các triệu chứng cảm lạnh, cảm cúm thông thường: đau nhức nhẹ, đau đầu, đau họng, nghẹt mũi, ho, sung huyết mũi.

Chống Chỉ Định

Mẫn cảm với một trong các thành phần của thuốc. Người bệnh thiếu hụt glucose - 6 - phosphat dehydrogenase. Người bệnh đang trong cơn hen cấp, phì đại tuyến tiền liệt, tắc cổ bàng quang, loét dạ dày chít, tắc môn vị - tá tràng. Không sử dụng đồng thời các thuốc thông mũi giao cảm hoặc thuốc chứa paracetamol khác. U tuyến thượng thận, glôcôm góc đóng, cường giáp nặng, tăng huyết áp, bệnh tim mạch, bệnh gan nặng. Trẻ em dưới 12 tuổi. Bệnh nhân sử dụng thuốc ức chế MAO, thuốc chống trầm cảm 3 vòng, hoặc thuốc chẹn beta - adrenergic trong vòng 2 tuần trước đó. Bệnh nhân suy hô hấp.

Thành phần

Paracetamol 500 mg, Dextromethorphan 15 mg, Phenylephrin hydroclorid 5 mg

Bảo Quản

Nơi khô ráo, tránh ẩm

Viết đánh giá

Lưu ý: Không hỗ trợ HTML!
    Không tốt           Tốt
Thuốc điểu trị cảm cúm, cảm lạnh Acemol Plus (10 vỉ x 10 viên/hộp)

Thuốc điểu trị cảm cúm, cảm lạnh Acemol Plus (10 vỉ x 10 viên/hộp)

Cart