0 GIỎ HÀNG
Giỏ hàng của bạn chưa có sản phẩm nào!
Thuốc điều trị cảm cúm cảm lạnh RhunaFlu (10 vỉ x 10 viên/hộp)

Thuốc điều trị cảm cúm cảm lạnh RhunaFlu (10 vỉ x 10 viên/hộp)

1,500đ / Viên
Nadyphar
A118523447
Thuốc Rhunaflu điều trị các triệu chứng cảm thông thường, viêm mũi dị ứng và các rối loạn của đường hô hấp trên.

Hỏi về sản phẩm này



Chỉ Định

Hạ sốt, giảm đau. Ho không có đờm. Viêm mũi dị ứng: Hắt hơi, sổ mũi. Viêm kết mạc dị ứng.

Chống Chỉ Định

-Quá mẫn với bất kỳ thành phần nào của thuốc. -Người bệnh thiếu hụt glucose-6-phosphat dehydrogenase. -Người bệnh đang điều trị các thuốc ức chế monoaminoxydase (MAO). -Trẻ em dưới 6 tuổi.

Thành phần

Paracetamol 500 mg, Dextromethorphan hydrobromid 15 mg, Loratadin 5 mg

Cách Dùng Và Liều Dùng

- Thận trọng với bệnh nhân thiếu máu từ trước. - Suy giảm chức năng gan hoặc thận. - Uống nhiều rượu có thể tăng độc tính của paracetamol đối với gan. - Phụ nữ có thai và cho con bú. - Người bệnh bị ho có quá nhiều đờm, có nguy cơ hoặc đang bị suy giảm hô hấp, tiền sử hen.

Thận Trọng

- Thận trọng với bệnh nhân thiếu máu từ trước. - Suy giảm chức năng gan hoặc thận. - Uống nhiều rượu có thể tăng độc tính của paracetamol đối với gan. - Phụ nữ có thai và cho con bú. - Người bệnh bị ho có quá nhiều đờm, có nguy cơ hoặc đang bị suy giảm hô hấp, tiền sử hen.

Bảo Quản

Nơi khô ráo thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp.

Viết đánh giá

Lưu ý: Không hỗ trợ HTML!
    Không tốt           Tốt
Thuốc điều trị cảm cúm cảm lạnh RhunaFlu (10 vỉ x 10 viên/hộp)

Thuốc điều trị cảm cúm cảm lạnh RhunaFlu (10 vỉ x 10 viên/hộp)

Cart