0 GIỎ HÀNG
Giỏ hàng của bạn chưa có sản phẩm nào!
Thuốc điều trị cảm cúm, cảm lạnh trẻ em Euquimol (30 gói/hộp)

Thuốc điều trị cảm cúm, cảm lạnh trẻ em Euquimol (30 gói/hộp)

3,000đ / Gói
Nadyphar
A120729833
Thuốc Euquimol điều trị các triệu chứng cảm cúm ở trẻ em.

Hỏi về sản phẩm này



Chỉ Định

Cảm sốt - Sổ mũi do dị ứng thời tiết - Hắt hơi, nghẹt mũi ở trẻ em.

Chống Chỉ Định

Quá mẫn với các thành phần của thuốc, hoặc mẫn cảm chéo với pseudoephedrin, người bệnh thiếu hụt glucose-6-phosphat dehydrogenase (G6PD).

Thành phần

Paracetamol 160 mg, Phenylephrin hydroclorid 2,5 mg, Clorpheniramin maleat 1 mg

Cách Dùng Và Liều Dùng

Thận trọng với bệnh nhân thiếu máu từ trước. Suy giảm chức năng gan hoặc thận.

Thận Trọng

Thận trọng với bệnh nhân thiếu máu từ trước. Suy giảm chức năng gan hoặc thận.

Bảo Quản

Bảo quản nơi khô, nhiệt độ không quá 30°C.

Viết đánh giá

Lưu ý: Không hỗ trợ HTML!
    Không tốt           Tốt
Thuốc điều trị cảm cúm, cảm lạnh trẻ em Euquimol (30 gói/hộp)

Thuốc điều trị cảm cúm, cảm lạnh trẻ em Euquimol (30 gói/hộp)

Cart