Cài App Alphabet Pharma Nhận khuyến mãi 5
Cài App Alphabet PharmaNhận khuyến mãi
5 • Tải App nhận ưu đãi độc quyền
QR Alphabet Pharma App
Quét mã QR bằng camera điện thoại để cài đặt
Thành phầnKiểm tra đơn hàng
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ALPHABET
0 0đGIỎ HÀNG
Giỏ hàng của bạn chưa có sản phẩm nào!
Thuốc giảm đau, hạ sốt Panadol Extra (15 vỉ x 12 viên/hộp)
Hãng: SanofiMã: A675829309

Thuốc giảm đau, hạ sốt Panadol Extra (15 vỉ x 12 viên/hộp)

23 đánh giáViết đánh giá Kiểm duyệt chuyên môn

Thuốc Panadol Extra giúp giảm đau, hạ sốt hữu hiệu. Điều trị đau nhẹ đến đau vừa và hạ sốt như đau đầu, đau nửa đầu, đau bụng kinh, đau xương, sốt và đau sau khi tiêm Vaccin, đau sau nhỏ răng hoặc sau các thủ thuật nha khoa, đau răng, đau do viêm xương khớp.

1,500đ / Viên nén
Giá đã bao gồm thuế VAT & Hóa đơn điện tử đầy đủ
Chọn quy cách / Đơn vị tính:
Số lượng:
Tư vấn
100% Thuốc chính hãngĐạt chuẩn kiểm định GPP Bộ Y Tế
Dược sĩ tư vấn 24/7Chuyên môn cao, tận tâm, đúng liều
Giao hàng hỏa tốcNhanh chóng, chuẩn bảo quản thuốc
Đổi trả thuận tiệnBảo vệ quyền lợi người bệnh
Chia sẻ: Facebook Zalo

Chỉ Định

Giảm đau, hạ sốt.

Điều trị các triệu chứng đau đầu, đau cơ, đau bụng kinh, đau họng, đau cơ xương…


Chống Chỉ Định

Không dùng cho các bệnh nhân có tiền sử quá mẫn với Paracetamol, Caffeine hoặc bất kỳ thành phần nào của thuốc.


Thành phần

Paracetamol 500mg, Caffeine 65mg

Cách Dùng Và Liều Dùng

Người lớn (kể cả người cao tuổi) và trẻ em từ 12 tuổi trở lên.

Chỉ dùng đường uống.

Nên dùng 500mg paracetamol/ 65mg caffeine đến 1000mg paracetamol/130mg caffeine (1 hoặc 2 viên) mỗi 4 đến 6 giờ nếu cần.

Liều tối đa hàng ngày: 4000mg/520mg (paracetamol/ caffeine).

Thời gian tối thiểu dùng liều lặp lại: 4 giờ.

Không dùng chung các thuốc khác có chứa paracetamol.

Không dùng quá liều chỉ định.

Trẻ em dưới 12 tuổi: Không khuyến nghị dùng thuốc này cho trẻ em dưới 12 tuổi.


Thận Trọng

Thận trọng khi dùng thuốc kéo dài, nhất là trong những trường hợp bệnh nhân bị suy thận hay suy gan, dùng quá liều tối đa được khuyến cáo.

Phụ nữ có thai và phụ nữ đang cho con bú.


Bảo Quản

Bảo quản nơi khô, nhiệt độ không quá 30°C.

Hỏi về sản phẩm này



Viết đánh giá

    Không tốt           Tốt

Thuốc giảm đau, hạ sốt Panadol Extra (15 vỉ x 12 viên/hộp)

Thuốc giảm đau, hạ sốt Panadol Extra (15 vỉ x 12 viên/hộp)

1,500đ