Cài App Alphabet Pharma Nhận khuyến mãi 5
Cài App Alphabet PharmaNhận khuyến mãi
5 • Tải App nhận ưu đãi độc quyền
QR Alphabet Pharma App
Quét mã QR bằng camera điện thoại để cài đặt
Thành phầnKiểm tra đơn hàng
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ALPHABET
0 0đGIỎ HÀNG
Giỏ hàng của bạn chưa có sản phẩm nào!
Thuốc giảm đau, hạ sốt Panadol Extra Optizorb (12 vỉ x 10 viên/hộp)
Hãng: GlaxoSmithKlineMã: A1388564634Có hàng

Thuốc giảm đau, hạ sốt Panadol Extra Optizorb (12 vỉ x 10 viên/hộp)

27 đánh giáViết đánh giá Kiểm duyệt chuyên môn

Thuốc Panadol Extra Optizorb điều trị các chứng đau nhẹ đến vừa và hạ sốt.

1,800đ / Viên nén
Giá đã bao gồm thuế VAT & Hóa đơn điện tử đầy đủ
Chọn quy cách / Đơn vị tính:
Số lượng:
Tư vấn
100% Thuốc chính hãngĐạt chuẩn kiểm định GPP Bộ Y Tế
Dược sĩ tư vấn 24/7Chuyên môn cao, tận tâm, đúng liều
Giao hàng hỏa tốcNhanh chóng, chuẩn bảo quản thuốc
Đổi trả thuận tiệnBảo vệ quyền lợi người bệnh
Chia sẻ: Facebook Zalo

Chỉ Định

Điều trị đau nhẹ đến vừa và hạ sốt bao gồm: Đau đầu, đau nửa đầu, đau cơ, đau bụng kinh, đau họng, đau cơ xương, sốt và đau sau khi tiêm vắc xin, đau sau khi nhổ răng hoặc sau các thủ thuật nha khoa, đau răng, đau do viêm xương khớp.


Chống Chỉ Định

Những bệnh nhân có tiền sử quá mẫn với paracetamol, caffeine hoặc với bất kỳ tá dược nào của thuốc.


Thành phần

Cafein 65mg, Paracetamol 500mg

Cách Dùng Và Liều Dùng

Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: Uống 1 hoặc 2 viên mỗi 4 - 6 giờ nếu cần.

Không uống quá 8 viên trong 24 giờ.

Không dùng quá liều chỉ định.

Thời gian tối thiểu dùng liều lặp lại: 4 giờ.

Luôn dùng liều thấp nhất có hiệu quả để giảm các triệu chứng.

Không dùng thuốc này cho trẻ em dưới 12 tuổi.


Thận Trọng

Bác sỹ cần cảnh báo bệnh nhân về các dấu hiệu của phản ứng trên da nghiêm trọng.

Không dùng với các thuốc khác có chứa paracetamol.

Sử dụng đồng thời các thuốc khác có chứa paracetamol có thể dẫn đến tình trạng quá liều.

Dùng quá liều paracetamol có thể gây ra suy gan, điều này có thể dẫn đến việc ghép gan hay tử vong.

Tham khảo ý kiến bác sỹ trước khi dùng thuốc này cho các bệnh nhân được chẩn đoán là suy gan hoặc suy thận.


Bảo Quản

Nơi khô thoáng, nhiệt độ dưới 30 độ C.

Hỏi về sản phẩm này



Viết đánh giá

    Không tốt           Tốt

Thuốc giảm đau, hạ sốt Panadol Extra Optizorb (12 vỉ x 10 viên/hộp)

Thuốc giảm đau, hạ sốt Panadol Extra Optizorb (12 vỉ x 10 viên/hộp)

1,800đ