CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ALPHABET
0 GIỎ HÀNG
Giỏ hàng của bạn chưa có sản phẩm nào!
Thuốc giảm đau, hạ sốt Paracetamol 500mg Vidipha (10 vỉ x 10 viên/hộp)

Thuốc giảm đau, hạ sốt Paracetamol 500mg Vidipha (10 vỉ x 10 viên/hộp)

Thương hiệu: VIDIPHA
Mã sản phẩm:A2064976218
Trạng thái:Có hàng
Giá ở điểm thưởng:300
Mô tả

Thuốc Paracetamol 500mg Vidipha được dùng làm thuốc giảm đau và hạ sốt từ nhẹ đến vừa.

Giá
300đ / Viên nén
Đơn vị tính
Số lượng

Chỉ Định

Paracetamol được dùng làm thuốc giảm đau và hạ sốt từ nhẹ đến vừa.

Hạ sốt: Do mọi nguyên nhân gây sốt (kể cả trong trường hợp có chống chỉ định với Aspirin)

Giảm đau tạm thời trong các trường hợp đau do các nguyên nhân khác nhau: Đau đầu, đau bụng kinh, đau răng, đau nhức hệ sương cơ,…


Chống Chỉ Định

Người bệnh nhiều lần thiếu máu hoặc có bệnh nghiêm trọng về tim, phổi, thận, gan.

Người bệnh quá mẫn với paracetamol Người bệnh thiếu hụt glucose-6-phosphat dehydrogenase


Thành phần

Paracetamol 500mg

Cách Dùng Và Liều Dùng

Người lớn, người cao tuổi và thanh thiếu niên 16 tuổi trở lên 2 viên mỗi 4 giờ, tối đa 8 viên trong 24 giờ.

Trẻ em 6 - 9 tuổi: 1/2 viên mỗi 4 giờ, tối đa 4 liều trong 24 giờ.

Trẻ em 10 - 11 tuổi: 1 viên mỗi 4 giờ, tối đa 4 liều trong 24 giờ.

Thanh thiếu niên 12 - 15 tuổi: 1 đến 1.5 viên mỗi 4 giờ, tối đa 4 liều trong 24 giờ.


Bảo Quản

Nơi khô ráo, tránh ánh sáng trực tiếp

Hỏi về sản phẩm này



Viết đánh giá

    Không tốt           Tốt