0 GIỎ HÀNG
Giỏ hàng của bạn chưa có sản phẩm nào!
Thuốc giảm đau, hạ sốt Tydol 650mg (10 vỉ x 10 viên/hộp)

Thuốc giảm đau, hạ sốt Tydol 650mg (10 vỉ x 10 viên/hộp)

500đ / Viên
OPV
A337888302
Thuốc Tydol 650mg có thành phần chính là Acetaminophen (Paracetamol) để điều trị các triệu chứng đau và sốt.

Hỏi về sản phẩm này



Chỉ Định

Giảm nhanh các triệu chứng sốt, đau nhức và khó chịu như nhức đầu, đau tai, đau răng, đau nhức do cảm cúm.

Chống Chỉ Định

Người bệnh quá mẫn với acetaminophen hoặc với bất kỳ thành phần nào của thuốc. Suy gan nặng.

Thành phần

Paracetamol 650mg

Cách Dùng Và Liều Dùng

Các lần dùng thuốc nên cách nhau ít nhất 4 giờ, ngày không quá 4g. Người lớn: uống 1 viên. Không dùng quá 6 viên/24 giờ. Trẻ em từ 7 - 12 tuổi: uống 1/2 viên. Không dùng quá 3 viên trong 24 giờ.

Thận Trọng

Tham khảo ý kiến bác sỹ nếu các triệu chứng không thuyên giảm hoặc người bệnh bị suy gan hoặc suy thận nặng. Người bị phenylceton - niệu, bệnh thiếu máu từ trước và uống nhiều rượu. Không dùng với các thuốc khác có chứa acetaminophen. Đôi khi có những phản ứng da gồm ban dát sần ngứa và mày đay: những phản ứng mẫn cảm khác gồm phù thanh quản, phù mạch và những phản ứng kiểu phản vệ có thể ít khi xảy ra. Giảm tiểu cầu, giảm bạch cầu và giảm toàn thể huyết cầu đã xảy ra với việc sử dụng những dẫn chất p-aminophenol, đặc biệt khi dùng kéo dài.

Bảo Quản

Nơi khô thoáng, tránh ánh sáng trực tiếp

Viết đánh giá

Lưu ý: Không hỗ trợ HTML!
    Không tốt           Tốt
Thuốc giảm đau, hạ sốt Tydol 650mg (10 vỉ x 10 viên/hộp)

Thuốc giảm đau, hạ sốt Tydol 650mg (10 vỉ x 10 viên/hộp)

Cart