0 GIỎ HÀNG
Giỏ hàng của bạn chưa có sản phẩm nào!
Thuốc giảm đau, kháng viêm Ibuprofen 200mg Nadyphar (10 vỉ x 10 viên/hộp)

Thuốc giảm đau, kháng viêm Ibuprofen 200mg Nadyphar (10 vỉ x 10 viên/hộp)

450đ / Viên
Nadyphar
A143384361
Thuốc Ibuprofen 200mg Nadypha giảm đau và kháng viêm từ nhẹ-vừa trong các trường hợp: đau đầu, đau răng, đau bụng kinh, đau khớp, đau mô mềm trong chấn thương và đau sau mổ.

Hỏi về sản phẩm này



Chỉ Định

Giảm đau và kháng viêm từ nhẹ-vừa trong các trường hợp: đau đầu, đau răng, đau bụng kinh, đau khớp, đau mô mềm trong chấn thương và đau sau mổ.

Chống Chỉ Định

– Mẫn cảm với bất cứ thành phần nào của thuốc – Quá mẫn với aspirin hay NSAID khác. – Loét dạ dày-tá tràng tiến triển. – Suy gan/thận nặng, hen, co thắt phế quản, rối loạn chảy máu, bệnh tim mạch, bệnh tạo keo, suy tim sung huyết, giảm khối lượng tuần hoàn do thuốc lợi niệu hoặc bị suy thận. – Đang điều trị bằng coumarin. – 3 tháng cuối thai kỳ.

Thành phần

Ibuprofen 200mg

Bảo Quản

Bảo quản nơi khô thoáng, tránh ánh sáng.

Viết đánh giá

Lưu ý: Không hỗ trợ HTML!
    Không tốt           Tốt
Thuốc giảm đau, kháng viêm Ibuprofen 200mg Nadyphar (10 vỉ x 10 viên/hộp)

Thuốc giảm đau, kháng viêm Ibuprofen 200mg Nadyphar (10 vỉ x 10 viên/hộp)

Cart