0 GIỎ HÀNG
Giỏ hàng của bạn chưa có sản phẩm nào!
Thuốc làm giảm triệu chứng viêm mũi dị ứng Rinofil Syrup 2,5mg/5ml (15ml)

Thuốc làm giảm triệu chứng viêm mũi dị ứng Rinofil Syrup 2,5mg/5ml (15ml)

28,000đ / Chai
Abbott
A904537675
Thuốc Rinofil Syrup 2,5mg/5ml có thành phần chính là Desloratadin có tác dụng giúp làm giảm: Triệu chứng ở mũi hoặc không ở mũi liên quan viêm mũi dị ứng theo mùa/quanh năm, mề đay tự phát mãn tính (như giảm ngứa và kích thước và số lượng chứng phát ban)

Hỏi về sản phẩm này



Chỉ Định

Làm giảm: Triệu chứng ở mũi hoặc không ở mũi liên quan viêm mũi dị ứng theo mùa/quanh năm, Mề đay tự phát mãn tính (như giảm ngứa và kích thước và số lượng chứng phát ban)

Chống Chỉ Định

Quá mẫn với bất kỳ thành phần nào của thuốc

Thành phần

Desloratadin 2.5mg/5ml

Cách Dùng Và Liều Dùng

6-11 tuổi: 2,5 mg (5 mL)/1 lần/ngày, 2-5 tuổi: 1,25 mg (2,5 mL)/1 lần/ngày, 6-11 tháng tuổi: 1 mg (2 mL)/1 lần/ngày

Thận Trọng

Bệnh nhân đã từng phản ứng dị ứng khi dùng desloratadin hoặc chất khác (thực phẩm, màu,…) hoặc thuốc khác; có tiền sử hoặc đang bị bệnh thận, bệnh gan. Tính an toàn và hiệu quả ở trẻ em < 6 tháng tuổi chưa được thiết lập. Khi triệu chứng không cải thiện sau 2 ngày điều trị hoặc khi thử dị ứng nguyên ở da. Tránh uống rượu hoặc thuốc làm dịu hệ TKTW. Phụ nữ có thai, cho con bú: không khuyên dùng trừ khi có theo dõi nghiêm ngặt của bác sĩ

Bảo Quản

Nơi khô ráo thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp.

Viết đánh giá

Lưu ý: Không hỗ trợ HTML!
    Không tốt           Tốt
Thuốc làm giảm triệu chứng viêm mũi dị ứng Rinofil Syrup 2,5mg/5ml (15ml)

Thuốc làm giảm triệu chứng viêm mũi dị ứng Rinofil Syrup 2,5mg/5ml (15ml)

Cart