0 GIỎ HÀNG
Giỏ hàng của bạn chưa có sản phẩm nào!
Thuốc tiêu đờm Acetylcystein 200mg Nadyphar (10 vỉ x 10 viên/hộp)

Thuốc tiêu đờm Acetylcystein 200mg Nadyphar (10 vỉ x 10 viên/hộp)

600đ / Viên
Nadyphar
A170711119
Acetylcystein 200mg dùng trong bệnh về phổi: Viêm phế quản, viêm khí phế quản, ngăn ngừa các biến chứng hô hấp ở bệnh nhân nhiễm khuẩn,tăng tiết phế quản, khí phế thủng. Bệnh tai mũi họng: Viêm xoang, viêm mũi, viêm họng.

Hỏi về sản phẩm này



Chỉ Định

Dùng trong các chứng bệnh đường hô hấp kèm theo tiết chất nhầy : Bệnh về phổi: Viêm phế quản, viêm khí phế quản, ngăn ngừa các biến chứng hô hấp ở bệnh nhân nhiễm khuẩn,tăng tiết phế quản, khí phế thủng. Bệnh tai mũi họng: Viêm xoang, viêm mũi, viêm họng.

Chống Chỉ Định

Quá mẫn cảm với thành phần của thuốc. Tiền sử hen suyễn.Phenylceton niệu Trẻ dưới 2 tuổi.

Thành phần

Acetylcystein 200mg

Cách Dùng Và Liều Dùng

Bệnh nhân bị loét dạ dày, tá tràng. Thận trọng khi sử dụng cho phụ nữ có thai hoặc phụ nữ đang cho con bú. Giám sát chặt chẽ người bệnh có nguy cơ phát hen, người có tiền sử dị ứng nếu có co thắt phế quản phải ngưng thuốc.

Thận Trọng

Bệnh nhân bị loét dạ dày, tá tràng. Thận trọng khi sử dụng cho phụ nữ có thai hoặc phụ nữ đang cho con bú. Giám sát chặt chẽ người bệnh có nguy cơ phát hen, người có tiền sử dị ứng nếu có co thắt phế quản phải ngưng thuốc.

Bảo Quản

Nơi khô ráo thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp.

Viết đánh giá

Lưu ý: Không hỗ trợ HTML!
    Không tốt           Tốt
Thuốc tiêu đờm Acetylcystein 200mg Nadyphar (10 vỉ x 10 viên/hộp)

Thuốc tiêu đờm Acetylcystein 200mg Nadyphar (10 vỉ x 10 viên/hộp)

Cart