0 GIỎ HÀNG
Giỏ hàng của bạn chưa có sản phẩm nào!
Thuốc trị các triệu chứng cảm nhức đầu, đau, sốt Decolgen Forte (25 vỉ x 4 viên/hộp)

Thuốc trị các triệu chứng cảm nhức đầu, đau, sốt Decolgen Forte (25 vỉ x 4 viên/hộp)

1,375đ / Viên
A228328809
Điều trị cảm cúm, sốt, nhức đầu, sổ mũi, nghẹt mũi do dị ứng thời tiết, viêm mũi, viêm xoang, viêm thanh quản, đau nhức cơ khớp. Làm giảm những triệu chứng thường đi theo các bệnh nhiễm trùng đường hô hấp trên như sốt, nhức đầu, sổ mũi, đau họng, ho, cảm giác khó chịu, ớn lạnh. Làm giảm hắt hơi và ngăn chặn các dị ứng đường hô hấp.

Hỏi về sản phẩm này



Chỉ Định

Điều trị cảm cúm, sốt, nhức đầu, sổ mũi, nghẹt mũi do dị ứng thời tiết, viêm mũi, viêm xoang, viêm thanh quản, đau nhức cơ khớp. Làm giảm những triệu chứng thường đi theo các bệnh nhiễm trùng đường hô hấp trên như sốt, nhức đầu, sổ mũi, đau họng, ho, cảm giác khó chịu, ớn lạnh. Làm giảm hắt hơi và ngăn chặn các dị ứng đường hô hấp.

Chống Chỉ Định

Nhạy cảm với các thành phần của thuốc. Nghiện rượu. Suy gan, suy thận nặng. Tăng huyết áp, hen cấp, bệnh tuyến giáp.

Thành phần

Paracetamol 500mg, Phenylephrine 10mg, Chlorpheniramin 2mg.

Cách Dùng Và Liều Dùng

Khi dùng cho bệnh nhân bị cường giáp, đái tháo đường, bệnh tim thiếu máu cục bộ. Gây buồn ngủ ảnh hưởng đến khả năng lái xe và vận hành máy móc của người sử dụng.

Thận Trọng

Khi dùng cho bệnh nhân bị cường giáp, đái tháo đường, bệnh tim thiếu máu cục bộ. Gây buồn ngủ ảnh hưởng đến khả năng lái xe và vận hành máy móc của người sử dụng.

Bảo Quản

Nơi khô ráo thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp.

Viết đánh giá

Lưu ý: Không hỗ trợ HTML!
    Không tốt           Tốt
Thuốc trị các triệu chứng cảm nhức đầu, đau, sốt Decolgen Forte (25 vỉ x 4 viên/hộp)

Thuốc trị các triệu chứng cảm nhức đầu, đau, sốt Decolgen Forte (25 vỉ x 4 viên/hộp)

Cart