CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ALPHABET
0 GIỎ HÀNG
Giỏ hàng của bạn chưa có sản phẩm nào!
Thuốc trị cảm cúm Tiffy Dey (25 vỉ x 4 viên/hộp)

Thuốc trị cảm cúm Tiffy Dey (25 vỉ x 4 viên/hộp)

Thương hiệu: Thai Nakorn Patana
Mã sản phẩm:A295390097
Trạng thái:
Giá ở điểm thưởng:1500
Mô tả

Thuốc Tiffy Dey làm giảm các triệu chứng cảm thông thường: nghẹt mũi, sổ mũi, hắt hơi, nhức đầu và sốt.

Giá
1,500đ / Viên nén
Đơn vị tính
Số lượng

Chỉ Định

Làm giảm các triệu chứng cảm thông thường: nghẹt mũi, sổ mũi, hắt hơi, nhức đầu và sốt.


Chống Chỉ Định

Mẫn cảm với các thành phần của thuốc.

Chlorpheniramin maleat: trẻ sơ sinh, trẻ đẻ non, phụ nữ cho con bú, Glaucom góc hẹp, phì đại tiền liệt tuyến…

Phenylephrin HCl: cao huyết áp nặng hay nhịp nhanh tâm thất.

Không dùng cho bệnh nhân viêm gan, viêm tụy cấp.


Thành phần

Paracetamol 500mg, Chlorpheniramin 2mg, Phenylephrin 10mg

Cách Dùng Và Liều Dùng

Người lớn: Uống mỗi lần từ 1 - 2 viên, 4 - 6 giờ mỗi lần.

Trẻ em từ 6 - 12 tuổi: Uống mỗi lần 1 viên, 4 - 6 giờ mỗi lần.


Thận Trọng

Người già, trẻ em, phụ nữ có thai và đang cho con bú.


Bảo Quản

Bảo quản ở nhiệt độ không quá 30 độ C.

Hỏi về sản phẩm này



Viết đánh giá

    Không tốt           Tốt