0 GIỎ HÀNG
Giỏ hàng của bạn chưa có sản phẩm nào!
Thuốc giảm đau, kháng viêm Aspirin pH8 500mg MKP (20 vỉ x 10 viên/hộp)

Thuốc giảm đau, kháng viêm Aspirin pH8 500mg MKP (20 vỉ x 10 viên/hộp)

500đ / Viên
Mekophar
A330343458
Thuốc Aspirin pH8 giảm đau trong các trường hợp: Viêm khớp, thấp khớp, đau dây thần kinh, đau cơ, đau lưng, bong gân, đau răng, đau do các chấn thương như gãy xương, trật khớp, đau sau giải phẫu. Điều trị triệu chứng các trường hợp nhức nửa đầu, cảm cúm thông thường. Điều trị hội chứng Kawasaki.

Hỏi về sản phẩm này



Chỉ Định

Giảm đau trong các trường hợp: Viêm khớp, thấp khớp, đau dây thần kinh, đau cơ, đau lưng, bong gân, đau răng, đau do các chấn thương như gãy xương, trật khớp, đau sau giải phẫu. Điều trị triệu chứng các trường hợp nhức nửa đầu, cảm cúm thông thường. Điều trị hội chứng Kawasaki.

Chống Chỉ Định

Mẫn cảm với một trong các thành phần của thuốc. Người bệnh có tiền sử bệnh hen. Người bệnh ưa chảy máu, giảm tiểu cầu, loét dạ dày hoặc tá tràng đang tiến triển, suy tim, suy gan, suy thận.

Thành phần

Acid Acetylsalicylic 500mg

Cách Dùng Và Liều Dùng

Khi sử dụng đồng thời với thuốc chống đông máu hoặc có nguy cơ chảy máu khác. Không kết hợp Aspirin với các thuốc kháng viêm không Steroid và các Glucocorticoid. Khi sử dụng cho trẻ em vì nguy cơ hội chứng Reye. Cần phải giảm liều ở người cao tuổi vì có khả năng bị nhiễm độc Aspirin.

Thận Trọng

Khi sử dụng đồng thời với thuốc chống đông máu hoặc có nguy cơ chảy máu khác. Không kết hợp Aspirin với các thuốc kháng viêm không Steroid và các Glucocorticoid. Khi sử dụng cho trẻ em vì nguy cơ hội chứng Reye. Cần phải giảm liều ở người cao tuổi vì có khả năng bị nhiễm độc Aspirin.

Bảo Quản

Bảo quản nơi khô, nhiệt độ không quá 30 độ C.

Viết đánh giá

Lưu ý: Không hỗ trợ HTML!
    Không tốt           Tốt
Thuốc giảm đau, kháng viêm Aspirin pH8 500mg MKP (20 vỉ x 10 viên/hộp)

Thuốc giảm đau, kháng viêm Aspirin pH8 500mg MKP (20 vỉ x 10 viên/hộp)

Cart