0 GIỎ HÀNG
Giỏ hàng của bạn chưa có sản phẩm nào!
Thuốc giảm đau, hạ sốt Co-padein (10 vỉ x 10 viên/hộp)

Thuốc giảm đau, hạ sốt Co-padein (10 vỉ x 10 viên/hộp)

1,100đ / Viên
Nadyphar
A112987041
Co-padein được dùng điều trị nhức đầu, hạ sốt, giảm cảm,nhức răng, đau nhức bắp thịt, đau bụng kinh, đau do chấn thương hoặc phẫu thuật, đau do viêm khớp, phụ trị trong viêm khớp dạng thấp & các bệnh khớp.

Hỏi về sản phẩm này



Chỉ Định

Nhức đầu, nhức răng, đau nhức bắp thịt, đau bụng kinh, đau do chấn thương hoặc phẫu thuật, đau do viêm khớp. Phụ trị trong viêm khớp dạng thấp & các bệnh khớp. Hạ sốt, giảm cảm.

Chống Chỉ Định

Quá mẫn với thành phần thuốc, trẻ < 14 tuổi, người Suy gan, Suy hô hấp.

Thành phần

Paracetamol 500mg, Codein camphosulfonat 10mg

Cách Dùng Và Liều Dùng

Người lớn & trẻ > 14 tuổi: 1 – 2 viên/lần x 3 – 4 lần/ngày. Không quá 8 viên/24 giờ. Suy thận nặng: khoảng cách 2 lần uống >= 8 giờ.

Bảo Quản

Để thuốc nơi khô, thoáng, tránh ánh sáng.

Viết đánh giá

Lưu ý: Không hỗ trợ HTML!
    Không tốt           Tốt
Thuốc giảm đau, hạ sốt Co-padein (10 vỉ x 10 viên/hộp)

Thuốc giảm đau, hạ sốt Co-padein (10 vỉ x 10 viên/hộp)

Cart