Cài App Alphabet Pharma Nhận khuyến mãi 5
Cài App Alphabet PharmaNhận khuyến mãi
5 • Tải App nhận ưu đãi độc quyền
QR Alphabet Pharma App
Quét mã QR bằng camera điện thoại để cài đặt
Thành phầnKiểm tra đơn hàng
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ALPHABET
0 0đGIỎ HÀNG
Giỏ hàng của bạn chưa có sản phẩm nào!
Thuốc giảm đau, hạ sốt Tydol Codeine Forte (10 vỉ x 10 viên/hộp)
Hãng: OPVMã: A1427469661

Thuốc giảm đau, hạ sốt Tydol Codeine Forte (10 vỉ x 10 viên/hộp)

8 đánh giáViết đánh giá Kiểm duyệt chuyên môn

Thuốc Tydol Codeine Forte được dùng điều trị nhức đầu, hạ sốt, giảm cảm,nhức răng, đau nhức bắp thịt, đau bụng kinh, đau do chấn thương hoặc phẫu thuật, đau do viêm khớp, phụ trị trong viêm khớp dạng thấp & các bệnh khớp.

Sản phẩm cần Dược sĩ tư vấn chuyên môn
Tuân thủ quy định phân phối dược phẩm y tế
Sản phẩm thuộc danh mục cần có sự tư vấn của Dược sĩ chuyên môn trước khi sử dụng. Không hỗ trợ đặt hàng trực tuyến tự do.
100% Thuốc chính hãngĐạt chuẩn kiểm định GPP Bộ Y Tế
Dược sĩ tư vấn 24/7Chuyên môn cao, tận tâm, đúng liều
Giao hàng hỏa tốcNhanh chóng, chuẩn bảo quản thuốc
Đổi trả thuận tiệnBảo vệ quyền lợi người bệnh
Chia sẻ: Facebook Zalo

Chỉ Định

Kết hợp acetaminophen và codein được sử dụng trong điều trị giảm các cơn đau nhức từ trung bình đến nặng, như: Đau do ung thư, đau nhức xương, nhức đầu, đau nhức thân thể, đau cơ, đau do thần kinh, nhức răng và đau lưng.


Chống Chỉ Định

Mẫn cảm với các thành phần của thuốc.

Bệnh nhân suy hô hấp, nhiều lần thiếu máu, có bệnh tim, phổi, thiếu hụt G6PD.

Suy gan và/hoặc suy thận nặng.

Phụ nữ có thai hoặc đang cho con bú.


Thành phần

Acetaminophen 500mg, Codein phosphat 30mg

Cách Dùng Và Liều Dùng

Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: Mỗi lần uống 1 viên, ngày 3-4 lần. Các lần uống cách nhau ít nhất 4 giờ.

Trẻ em từ 6 đến 12 tuổi: Mỗi lần uống ½ viên, ngày 3-4 lần. Các lần uống cách nhau ít nhất 4 giờ.


Bảo Quản

Để thuốc nơi khô, thoáng, tránh ánh sáng.

Hỏi về sản phẩm này



Viết đánh giá

    Không tốt           Tốt

Thuốc giảm đau, hạ sốt Tydol Codeine Forte (10 vỉ x 10 viên/hộp)

Thuốc giảm đau, hạ sốt Tydol Codeine Forte (10 vỉ x 10 viên/hộp)

Liên hệ Dược sĩ tư vấn